S═K | Samband ═slenskra Karlakˇra

Aðild að Kötlu eiga eftirfarandi kórar: Drengjakór íslenska lýðveldisins Stjórnandi: Sólveig Sigríður Einarsdóttir

S÷ngfÚlagi­ Katla

Aðild að Kötlu eiga eftirfarandi kórar:

Drengjakór íslenska lýðveldisins
Stjórnandi: Sólveig Sigríður Einarsdóttir   
solveigseinars@gmail.com
Formaður: Ólafur Lýður Ragnarsson,
Smyrlahrauni 47, 220 Hafnarfjörður
Sími: 565-1403, 856-5040   
husheild@gmail.com
   
Karlakór Hreppamanna    
Stjórnandi: Edit Molnar    
edit@simnet.is
Formaður: Helgi Már Gunnarsson,
Norðurhofi 5, 845 Flúðir
Sími: 566-8595, 692-3882    
helgimar22@gmail.com
   
Karlakór Keflavíkur    
Stjórnandi: Guðlaugur Viktorsson    
gudlaugurv@mr.is
Formaður: Þorvarður Guðmundsson,
Hæðargötu 4, 260 Reykjanesbær
Sími: 421-2161, 699-2065    
h4@simnet.is
   
Karlakór Kjalnesinga    
Stjórnandi: Örlygur Atli Guðmundsson   
stjornandi@karlakor.is
Formaður: Andri Þór Gestsson
Örvasölum 26, 201 Kópavogur
Sími: 564-5874, 861-5874    
formadur@karlakor.is
   
Karlakór Kópavogs    
Stjórnandi: Garðar Cortes   
gardarcortes@songskolinn.is
Formaður: Jakob Líndal,
Huldubraut 34, 200 Kópavogur
Sími: 564-1100, 664-8801    
jakob@alark.is
   
Karlakór Rangæinga    
Stjórnandi: Guðjón Halldór Óskarsson    
ghalldoro@gmail.com
Formaður: Baldur Ólafsson,
Norðurgarði 7, 860 Hvolsvöllur
Sími: 487-8732, 899-3380    
baddio@simnet.is
   
Karlakór Reykjavíkur    
Stjórnandi: Friðrik S. Kristinsson    
fsk@kkor.is
Formaður: Magnús Magnússon,
Nesbala 4, 170 Seltjarnarnes
Sími: 561-2175, 840-5215    
mmhi@simnet.is
   
Karlakór Selfoss    
Stjórnandi: Loftur Erlingsson    
loftur@uppsveitir.is
Formaður: Gísli Á. Jónsson,
Dælengi 13, 800 Selfoss
Sími: 482-1824, 893-4824     
gisliemma@simnet.is
Karlakórinn Fóstbræður    
Stjórnandi: Árni Harðarson    
arni@tonlistarskoli.is
Formaður: Ragnar Árni Sigurðarson
Sólvallagötu 64, 101 Reykjavík
Sími: 561-9945, 861-9944    
ragnar.sigurdarson@simnet.is
   
Karlakórinn Jökull    
Stjórnandi: Jóhann Morávek    
moravek@eldhorn.is
Formaður: Gauti Árnason,
Höfðavegi 3, 780 Höfn
Sími: 586-2670, 892-9708    
gautiarn@simnet.is
   
Karlakórinn Kári    
Stjórnandi: Hólmfríður Friðjónsdóttir    
holmfridur@fsn.is
Formaður: Sigurður Páll Jónsson,
Hjallatanga 46, 340 Stykkishólmur
Sími: 438-1444, 894-0878     
asgardur@torg.is
   
Karlakórinn Stefnir    
Stjórnandi: Árni Heiðar Karlsson   
arniheidar@gmail.com
Formaður: Ingvi Rúnar Guðmundsson,
Kaldaseli 8, 109 Reykjavík
Sími: 554-5173, 896-0421
kkstefnir@kkstefnir.is
   
Karlakórinn Söngbræður    
Stjórnandi: Viðar Guðmundsson    
barbaraogvidar@gmail.com
Formaður: Gunnar Örn Guðmundsson,
Ásvegi 10 Hvanneyri, 311 Borgarnes
Sími: 437-0030, 892-5666    
gunnarogelsa@gmail.com
   
Karlakórinn Þrestir    
Stjórnandi: Jón Kristinn Cortez    
cortez@internet.is
Formaður: Jón Trausti Harðarson,
Birkibergi 20, 221 Hafnarfjörður
Sími: 555-1958, 840-5062    
trausti@oddi.is
   
Raddbandafélag Reykjavíkur    
Stjórnandi: Egill Gunnarsson   
egill@skoli.eu 
Formaður: Sigurvin Sigurðsson,
Drápuhlíð 4, 105 Reykjavík
Sími: 553-5119, 898-9780    
sigurvin@pgv.is

Framsetning efnis

Samband ═slenskra Karlakˇra
Stefna ehf Hugb˙na­arh˙s - Moya